Sai washegari Thursday Jidda ta koma school, tun daga bakin gate zuciyarta ta tsananta bugu amma tana isa front door na mashigar ginin ta haɗu da Alice wacce da alama zaman jiranta take yi a gurin.

"Kin faɗa mini zaki dawo amma ban yarda ba sai da na ganki yanzu." Ta faɗa tana mai isowa gareta cike da murna kana suka ɗunguma zuwa ciki.

"Gani nan." Jidda ta amsa mata tana kallon students ɗin da suke tsaye a hallway basa ko kallon inda take.

"Daga yanzu zaki ga canji a tattare da sauran students domin school assembly aka yi akan bullying wanda dama ana yi amma naki yayi tsamari har ya fita waje, principal yayi warning sannan yace duk wanda aka kamashi da laifin haka a bakin admission ɗinsa tare da rubutun bad character a cikin student data ɗinshi, and babu wanda zai so hakan saboda one bad remark a kan student zai iya sa Universities su yi rejecting mutum."

"Shi yasa yau na ga babu mai bina da kallon banza. I'm glad." Jidda ta bisu da kallo amma sai su ɗauke kai kamar ba'a yi tsironta ba wanda hakan ya so ya bata dariya amma ta riƙe dariyar tata.

Suna tsaye a bakin ajin da zasu shiga suna hira Jidda ta ji an dafa kafaɗarta kaɗan ta juya a tsorice don ta sani wani prank ɗin za'a mata amma ganin Chris ne yana murmusawa yasa ta ji hankalinta ya kwanta kaɗan amma ta bishi da ido ta kasa furta komai. Gyaran murya yayi kana ya dubeta tsam ya ce,

"I'm sorry da abun da ya faru, da fatan kina lafiya?"

"Lafiya kalau. Na ji an ce ka je dubani a hospital, thank you." Ta bashi amsa tana mamakin sauƙin kai irin nashi domin bayan Alice shi kaɗai ne yake mata magana duk faɗin school ɗin.

Kasa tafiya yayi ya tsaya suna kallon-kallon wanda lokaci lokaci Jidda na ɗauke idanunta gefe don sai take jin ba zata iya haɗa ido dashi na lokaci mai tsawo ba. Ganin abun nasu yayi yawa ya sa Alice tayi fake tari suka dawo hayyacinsu nan Jidda ta daburce ta fara gyara backpack ɗinta shi kuma Chris ya gyara gashin kanshi ya saƙala a bayan kunnenshi.

"See you around." Ya faɗa kana ya shige class ɗin ba tare da ya saurari amsarta ba.

"Wow!" Faɗin Alice tana jan hannun Jidda suka koma gefe inda babu mutane sosai.

"Me yasa kika ce 'Wow'?"

"Chris ne fa ya miki magana! Christian Cavendish!"

"Shi dai, wani abu ne?" Jidda ta tambaya don yanda Alice ta faɗi sunan nashi kamar wani babban celebrity ne a duk ƙasar America.

"Shine Captain na football team na school ɗin nan, kuma an ce familynsu masu kuɗin gaske ne wanda aka ce suna da oldest Brewery na ƙasar nan. And ba sai na faɗa miki ba shi ɗin mai kyau ne don kusan ninety nine percent na ƴan matan school ɗin nan shine crush ɗinsu, but Evelyn ta hana kowa matsowa kusa dashi don ita ce budurwarshi wacce yau suna tare gobe kuma zaki ji an ce basa tare."

"So?" Jidda ta ɗaga gira ɗaya don duk sharhin Alice bata ga dalilinta na cewa 'Wow' ɗin ba.

"Seriously?" Kafaɗun Alice suka sauƙa alamar defeat bakinta a buɗe tana kallon Jidda irin unbelievable ɗin nan.

"I'm sorry but ban gane saƙon da kike son isarwa ba." Jidda ta ƙara faɗa wacce har lokacin kanta a duhu yake.

"What I mean to say is Chris abun son kowacce yarinya ce and his family are filthy rich, and Evelyn his on and off girlfriend will set your ass on fire ko kallonshi kika yi bare kuma wai a ce ke yake yiwa magana, ya zama worse!"

"Ohh." Shine kaɗai abun da Jidda ta faɗa still bata gane ba.

"Ohh? Jedi? Shin kina jin me nake faɗa miki?" Wannan karon Alice tayi kamar ta kama kafaɗun Jidda ta jijjigata don frustration.

CANJIN MUHALLIOù les histoires vivent. Découvrez maintenant