→ PerfectLover

♥I'm not providing any SOFT COPIES of my stories due to Copyright Infringement. Gumaganon? Hindi. Actually ang totoo nan ako yung Amateur Writer dito na tamad gumawa ng compilation, tamad mag-edit at tamad gumawa ng soft copies.. Yun lang!


** PL's Note: Hindi po ako nagf'fan back dahil sa request lang unless nabasa kona yung mga stories mo at nagustuhan ko. ^_______^V at isa pa, wag niyo akong I-fafan kung hindi niyo pa nababasa ni isa sa mga stories ko at pangalawa kung Ireremove niyo din naman!


Follow me:

@iamPL1995

FB Account: #!/sheeramel.melicio" rel="nofollow" target="_blank">http://www.facebook.com #!/sheeramel.melicio


FOHN:SS Fictional Characters FB Account:

►Ryan Pascua: http://www.facebook.com/ryan.pascua.942
►Sophia Ana Romualdez: http://www.facebook.com/sophiaana.romualdez
►Zhai Rupert Alleje: http://www.facebook.com/zhairupert.alleje
►Nikka Anne Benedict: http://www.facebook.com/profile.php?id=100004731218673
►Xyrina Natividad: http://www.facebook.com/xyrina.natividad
►Jeffrey Alveros: http://www.facebook.com/jeffrey.alveros
►Hyuna Sofia Morello Saavedra: http://www.facebook.com/hyunasofia.saavedra

►Become one of her Fans: http://www.wattpad.com/user/rinacutiebear
►PAGE: http://www.facebook.com/groups/perfectloversfans/
  • Location:
    Sa 6 packs abs ni TOP
  • Joined:
    Apr 11, 2012 04:00PM
perfectlover perfectlover Jan 13, 2016 04:02AM
chapter 59 was updated check it out fohn babies
View all conversations

Featured work.

Fulfiller of His Needs: Sex Slave!

Social data: 2.2M reads. 16.6K votes. 1.5K comments.

Description: "I love you.." Punong puno ng pagmamahal at pagsusumamo kung sabi. "Im sorry! L-let's break up and let m-me go!" Napayuko siya at dahan dahan akong tinalikuran. Sa pagtalikod niya na walan...


Mature
Read

Other Works by perfectlover.
2434 (One-Shot)

2434 (One-Shot)

568 9 1

Kath-Niel FANFICTION!

Completed
Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

718 24 4

Paano mo ba magagawang baguhin ang ang nararamdaman ng taong mahal mo!?

Completed
Free Hugs and Kisses (One Shot)

Free Hugs and Kisses (One Shot)

1.1K 29 5

In the GAME of LOVE! - - - - - He is the winner! :D **** Hahaha. May mailagay lang1

Completed
I'm Still Into You (Short Story/COMPLETED)

I'm Still Into You (Short Story/COMPLETED)

1.1K 15 6

I'm Still Into You. A real life story of my closefriend! -Siya!

Completed

Story Reading List

Story Reading List

Story Reading List