→ PerfectLover

♥I'm not providing any SOFT COPIES of my stories due to Copyright Infringement. Gumaganon? Hindi. Actually ang totoo nan ako yung Amateur Writer dito na tamad gumawa ng compilation, tamad mag-edit at tamad gumawa ng soft copies.. Yun lang!


** PL's Note: Hindi po ako nagf'fan back dahil sa request lang unless nabasa kona yung mga stories mo at nagustuhan ko. ^_______^V at isa pa, wag niyo akong I-fafan kung hindi niyo pa nababasa ni isa sa mga stories ko at pangalawa kung Ireremove niyo din naman!


Follow me:

@iamPL1995

FB Account: #!/sheeramel.melicio" rel="nofollow" target="_blank">http://www.facebook.com #!/sheeramel.melicio


FOHN:SS Fictional Characters FB Account:

►Ryan Pascua: http://www.facebook.com/ryan.pascua.942
►Sophia Ana Romualdez: http://www.facebook.com/sophiaana.romualdez
►Zhai Rupert Alleje: http://www.facebook.com/zhairupert.alleje
►Nikka Anne Benedict: http://www.facebook.com/profile.php?id=100004731218673
►Xyrina Natividad: http://www.facebook.com/xyrina.natividad
►Jeffrey Alveros: http://www.facebook.com/jeffrey.alveros
►Hyuna Sofia Morello Saavedra: http://www.facebook.com/hyunasofia.saavedra

►Become one of her Fans: http://www.wattpad.com/user/rinacutiebear
►PAGE: http://www.facebook.com/groups/perfectloversfans/
  • Sa 6 packs abs ni TOP
  • JoinedApril 11, 2012


Last Message
perfectlover perfectlover Jan 13, 2016 04:02AM
chapter 59 was updated check it out fohn babies
View all Conversations

Stories by perfectlover
Fulfiller of His Needs: Sex Slave! by perfectlover
Fulfiller of His Needs: Sex Slave! Romance
"I love you.." Punong puno ng pagmamahal at pagsusumamo kung sabi. "Im sorry! L-let's break up and let m-me go!" Napayuko siya at dahan dahan akong tinalikuran. Sa pagtalikod niya na walang iba...
2434 (One-Shot) by perfectlover
2434 (One-Shot) Fanfiction
Kath-Niel FANFICTION!
Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot) by perfectlover
Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot) Teen Fiction
Paano mo ba magagawang baguhin ang ang nararamdaman ng taong mahal mo!?
6 Reading Lists