→ PerfectLover

♥I'm not providing any SOFT COPIES of my stories due to Copyright Infringement. Gumaganon? Hindi. Actually ang totoo nan ako yung Amateur Writer dito na tamad gumawa ng compilation, tamad mag-edit at tamad gumawa ng soft copies.. Yun lang!


** PL's Note: Hindi po ako nagf'fan back dahil sa request lang unless nabasa kona yung mga stories mo at nagustuhan ko. ^_______^V at isa pa, wag niyo akong I-fafan kung hindi niyo pa nababasa ni isa sa mga stories ko at pangalawa kung Ireremove niyo din naman!


Follow me:

@iamPL1995

FB Account: #!/sheeramel.melicio" rel="nofollow" target="_blank">http://www.facebook.com #!/sheeramel.melicio


FOHN:SS Fictional Characters FB Account:

►Ryan Pascua: http://www.facebook.com/ryan.pascua.942
►Sophia Ana Romualdez: http://www.facebook.com/sophiaana.romualdez
►Zhai Rupert Alleje: http://www.facebook.com/zhairupert.alleje
►Nikka Anne Benedict: http://www.facebook.com/profile.php?id=100004731218673
►Xyrina Natividad: http://www.facebook.com/xyrina.natividad
►Jeffrey Alveros: http://www.facebook.com/jeffrey.alveros
►Hyuna Sofia Morello Saavedra: http://www.facebook.com/hyunasofia.saavedra

►Become one of her Fans: http://www.wattpad.com/user/rinacutiebear
►PAGE: http://www.facebook.com/groups/perfectloversfans/
  • JoinedApril 11, 2012



Last Message
perfectlover perfectlover Aug 10, 2019 01:29AM
Hi sa mga readers and followers po ng FULFILLER OF HIS NEEDS humihingi lamang po ako ng konting tulong mula sa inyo, please kindly visit and follow me in my Dreame Acc, nakapublished narin po sa DREA...
View all Conversations

Stories by perfectlover
The Killer Game by perfectlover
The Killer Game
Do you wanna play a game? Be prepared for this terrifying game. If you win I'll leave you peacefully! But If...
Black Town by perfectlover
Black Town
Im going to kill you! All of you!
+2 more
One Night Stand (Ongoing) by perfectlover
One Night Stand (Ongoing)
I will find you!
6 Reading Lists