LỘ TRÌNH CÁC TUYẾN XE BUÝT THÀNH PHỐ HÀ NỘI
01
Long Biên - Hà Ðông
5h06 - 21h06
10 -15 phút/chuyến
Các điểm dừng
Long Biên (Khoang 3) - Hàng Ðậu - Hàng Cót - Hàng Gà - Hàng Ðiếu - Đường Thành - Phủ Doãn - Triệu Quốc Đạt - hai Bà Trưng - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Nguyễn Lương Bằng- Tây Sơn - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - BX Hà Ðông.
BX Hà Ðông - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Tây Sơn - Nguyễn Luơng Bằng - Khâm Thiên - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Ðạo - Quán Sứ - Ðường Thành - Phùng Hưng - Lê Văn Linh - Phùng Hưng (trong) - Phan Đình Phùng - Hàng Ðậu - Yên Phụ - Long Biên (Khoang 3).
02
Bác Cổ - BX Yên Nghĩa
5h05-22h35
5- 15 phút/chuyến
Các điểm dừng
Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Thánh Tông -Tràng Tiền - Hàng Khay -Tràng Thi - Điện Biên Phủ -Trần Phú - Chu Văn An -Tôn Ðức Thắng - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - BX Hà Ðông - Quang Trung (Hà Đông) - Bến xe Yên Nghĩa.
BX Yên Nghĩa- Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - BX Hà Ðông - Nguyễn Trãi - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Tôn Ðức Thắng - Nguyễn Thái Học - Phan Bội Châu - Lý Thường Kiệt - Quang Trung - Hai Bà Trưng - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư.
03
Bến xe Giáp Bát - Bến xe Gia Lâm
5h08 - 21h08
10- 15 phút/chuyến
Các điểm dừng
Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Lê Duẩn - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu- Trần Hưng Đạo - Trần Quang Khải - Trần Nhật Duật (Quay đầu trước phố Hàng Khoai ) - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm.
Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Trần Nhật Duật (Quay đầu trước phố Hàng Khoai ) - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Trần Hưng Ðạo - Lê Duẩn - Giải Phóng - Ngã 3 Đuôi Cá - Bến xe Giáp Bát.
04
Long Biên - Lĩnh Nam
5h00 - 21h05
15 - 20 phút/chuyến
Các điểm dừng
Long Biên (Khoang 2) - Yên Phụ - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hai Bà Trưng - Lê Thánh Tông - Tăng Bạt Hổ- Yecxanh - Lò Ðúc - Kim Ngưu - Cầu Mai Động - Nguyễn Tam Trinh - Đường Lĩnh Nam - Đường xuống cầu Thanh Trì - Lề đường cạch làng Yên Sở
Lề đường làng Yên Sở - Đường lên cầu Thanh Trì - Đường Lĩnh Nam - Nguyễn Tam Trinh - Kim Ngưu - Lò Ðúc - Phan Chu Trinh - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Yên Phụ - Long Biên (Khoang 2).
05
Linh Đàm - Phú Diễn
5h00 - 21h00
15-20 phút/chuyến