31&32

11.3K 54 3
                                    

꧁꧂꧁꧂꧁꧂

   *HAJIYA GWALE...*
꧁꧂꧁꧂꧁꧂

               Na
      MrsƊanShuwa..

31&32✍🏻

Gareku Manyan Mata kaɗai👌🏽.

®️🌁

*FARIN JINI WRITER'S ASSOCIATION..📚📚*
[Kungiya Domin wayar da kan mata, Farin jini writer's domin ci gaban Mata.]

         _♡F.J.W.A♡_

https://www.facebook.com/FARIN-JINI-Writers-Association-109861227874440/

    *Allah Gayuna! Kuna hudani da comments ɗinku😋sosai*

_____________

Wani irin mikewa yayi tare da faɗin whoohh hajiyata! wallahi daɗi nake ji waiii..gaskiya ina jin daɗin mu'amulanmu kin iya tsotsar bura ashhh zuƙomin saman sosai waihhh Allah karka kasheni yanzun ka barni makale a durin Karimatutuna ko zan mutu na mutu cikin kogin daɗinta wayyo hajiyata! mesani nishaɗi kin gama min komai ki cinyeni duk me zanyi da Aure bayan gaki ai wallahi bani ba Aure kullun zan ringa chakar gindinki ina tsotse ruwan zaƙin!..ahahhh wayyo ahahhh tana shafaaaa wayyo hajiya tana zuƙowafaaa zataciye ni...wani irin rikitaccen salo take mishi a hankali take binshi tana lashe Buranshi ta zautashi sosai se surutai yake zuba mata a tsanake take binshi tana tsotsar bulin kaciyarsa yayinda take mulmula ƴaƴan gwaiwarsa da hannunta gurnani da mimmiƙemata kawai yake yi seda talashe shi son ranta kafin ta cire bakinta murmushi ta sakar mishi tare da kashe mishi ido ɗaya i'ta kaɗai tasan kalan cin da zata mishi seta susutashi daman yau tasha ingantaccen haɗin maganin da maryam ta harhaɗo mata waishi suma tara ta tabbata ze suma yafi tara ɗin Shafo nonuwanta da yayi ne yasata dawowa daga tunanin da take Zumata magana nake kinyi shuru har kinada sauran damuwa bayan gani tare dake sefa yanda kikayi dani mekikeso My ƴar chakuleti ƴar kankanaty ƴar mangwaroty madaran zuciyan Mahmud..gaskiya ɗan samari zaka kasheni irin wannan sunaye haka duk ni kaɗai? Zumana...wani mayaudarin murmushi ya sake mata kafin yace kin chanchanci fiye da haka masoyiyata da badon kar ranki ya ɓaci ba da senace ki bar Alhj ki soni ni ɗaya abin nufi muyi aure tunda shi ba abinda yake tsinana miki sede ya goga yayi tafiyarsa...Ɗan nan mubar zancen Alhj domin raina ɓaci yake banso ana kiran sunansa musammanma alokacin da muke duniyar jin daɗi lokaci da muke shirin lulawa saman karshe...tureshi tayi ya koma ya kwanta.

Karka damu ƙanka zan fara cinyeka idan na rage seka cini ka bugamin bana son wasa! matsiyacin bugu nake bukata idan ka kara kana bugawa kana marin...tareta yayi da faɗin ina marin gidan laushi ba ai karki damu yanda kikace haka za'ayi ƴar kankanaty lumshe ido tayi tare da buɗewa wani irin tsumammen kallo take binshi dashi buɗe kafafunta tayi sosai tare da hayewa samanshi flat ta tafi kaman zata kwanta jikinsa amma bata kaiga kwanciyar ba bakinta ta ɗora saman nashi a hankali ta fidda harshenta ta fara lasan leɓensa yayinda hannunta ɗaya ke kan buranshi kamawa tayi tana gogawa saman gindinta dake fitar da ruwan daɗi jin yanda take masa ne yasahe buɗe baki da ido domin ba karamin tafiyadashi salon yayi ba gogawa ta farayi a kofar gindinta yayinda yake haɗuwa da ruwan dake fita.....wowhhhh zan...z..a..n..mutuuuuu...wai! wayyo ni mamudah kai na yarda seda mace namiji zeji daɗin rayuwa! gaskiya mace jigon burace macece mahaɗin bura kai gaji gato mezaki tun kafin nashiga...waihhh...waii waii hajiya niƙan kin sameni wallahi kai! irin wannan ruwa haka.. wani irin ihu yasa lokacin da ta luma buranshi cikin gindata wani mugum zaƙi ne yayi sama sallama ɗagowa yayi da sauri yana gwale ido kaman wanda yama sarki kariya...wayyoooo jama'a waiiii hahhhh ashhhhh azo naje wallahi naje hajiya hajiyatah waiiii burana wayyo ina ne nan? wacce duniyace anya kuwa hajiya kina jinaa..zarewa tayi da sauri jin yanda ya brkice yake zuba mata sambatu tun bata fara up&donw ba hajiya don Allah na roƙeki ki mayar dani ya kika fito dani daga duniyar daɗi kwanciya tayi tare da sa hannunta a cikin kunninsa tana juyawa

Ɗansamari nah kanaso na mayar sakai duniyar sama da sauri yace wallahi ina so hajiyata domin daɗinsa da zaƙinsa yafi nako yaushe...to kayi min shuru banson surutu toh....toh naji zanyi shuru ɗin nononta ɗaya tasa mishi a baki kamawa yayi yana tsotsa tare da cije saman a hankali washhh yarona yauwa kasha nonon sosai kama buran kasa cikin durina tsiyaya nakeyi banji mahaɗi ba hannunsa yasa ya seta  buran a hankali  ta ringa musgutawa tana jujjuya tuwon laushinta har buran ya lume  ai kama nonon yayi bam a bakinsa yana tsotsa yana sure suren daɗi kaman zeyi yaya ya rasa wani irin daɗine da i'ta Karima kuwa lumshe idon tayi sosai tana nishi ɗagowa ta farayi da sauri ya ƙanƙameta kuka yasa mata wiwi hajiya tsaya wayyo burana wallahi wani irin zaƙi nake ji a saman burana wayyoo duba min hajiya yafi zuma fa don Allah karki tashi bana so na rasa daɗin wallahi kinmin sosai haɗe bakinsu tayi a hankali ta fara moving tana juyashi buran ya shiga bam ya makale hannunshi duka ya ɗora saman ɗuwawunta tare da matsewa sosai ɗagowa yayi tare da buga mata buran ahhyiiiiii....waiiiiiii daɗi....daɗiiihhh wayyo jama'a ɗan samari hahahhh....hajiya wallahi ina jinki kaman raina hajiya kina ina ne wayyo gidan laushi wayyo hajiya cini wayyo duri me daɗi wayyo mome wayyo daɗi wayyo Abba karka dawo wayyo  kar a buɗe makaranta wallahi ko andawo ban zuwa wayyo hajiya daɗi....

Ɗagowa tayi tana ihu yana ihu tsalle ta farayi sosai a samanshi yana rike da jikinta tana zaune dirshan saman buranshi banda ihu ba abinda ke tashi a ɗakin  seda ta buga mishi iska sosai kafin ya ɗago ya marya da ita kwance kafafunta ya tsayar ta taka katifan tsakiyarta ya shigar da kafafunshi ya mikesu saman wiyanta yayinda buranshi ya shige ihuuuuuu.......Wohhhhahahhhh kinajina kuwa kankanaty wallahi na nutse a kogin daɗi ashhh hajiya zaki kasheni da zaƙi wai ai ko teku baze nuna miki ruwa ba cinta kawai yake yana surutai itama se nishe da ihu take zuba mishi ɗansamari wallahi kaunarka nake kayi sosai ka biyani wahhhh Allah ya barmu na ringa gwale maka kana buga min iska gaskiya na dace da samun gwarzo irinka wayyo Allah buga min sosai ya taɓo min gidan daɗi ahahh bana ji buga min nace ɗansamari! zarewa yayi daga jikinta hajiya ɗago ki zuba min goho baki isheni ba banyi komai ba tukun riƙe buranshi yayi yana shafeshi da ruwan jikinta wanda ya makale a buran da wani irin rakwarkwasa da karairaya ta ɗago kasa ta sauka tare da kama jikin gadon ta ware kafafunta ɗuwawunnan mulmul muna rangaji ta ɗago shi biyota yayi riƙe da buransa yana shafawa goga mata buran ya farayi a luntsuma luntsuman ɗuwawunta tare da matse bom.bom ɗin da ɗaya hannunsa sake buran yayi tare da tura hannunshi yana wasa da belinta ashhh ɗan samari kaifa karshene guri kashe mace da daɗi waiii susamin sosai..ashhh ɗan samari yanda kake mulmulomin ai sena suma kai kaga yanda nake ɗiga kaman ba yanzun ka gama sassakata ba,wai gaskiya ɗan nan kasan kan mace ahah annn hammm wayyo ɗan samari gindina se kuka yakeyi kaji kuwa wani...zuuuu.zut...zit.... haka yake kuka...tura min melafiya  ka buga min huta kiss ya mata a bayanta..karki damu bari na kwakulonaji yanda yake cewa hannunshi ya luma yana karkaɗawa be shigar da hannun duka ba...ahhhh......ahahhh waiiii.....wayyo Allah wasa yake sosai da gindinta chaka yatsarshi ya farayi yana juyawa...uhmm..hammmm... kanajina kuwa ɗan nan? wato wani irin daɗin chakar nan nakeji durina se tsiyaya wawhhh....

MrsDanShuwa

HAJIYA GWALE... Where stories live. Discover now