About

Email : krishkennahayley@gmail.com

FOLLOW ME : http://twitter.com/xiomaiiii

FACEBOOK : http://facebook.com/krish.hyemi

PAGE : http://facebook.com/pages/Xiomai/168108743353249?fref=ts

GROUP: (new OFFICIAL ACCOUNT) http://facebook.com/groups/320901868050307?refid=27

Email : krishkennahayley@gmail.com

hello.. please read the following,in oder na po.. :)

1. A hot night with my...New Teacher? http://www.wattpad.com/story/2382734-a-hot-night-with-my-new-teacher-o-o

2. Bed Friends http://www.wattpad.com/story/3043739-bed-friends-forever

3. Saved By Sex God http://www.wattpad.com/story/3259920-saved-by-a-sex-god

4. His Nasty Little Secret http://www.wattpad.com/story/3433054-his-nasty-little-secret

2ND PART ,,

1. Possessive Hot Jerk http://www.wattpad.com/story/3692154-possessive-hot-jerk

2. The Sexy Badass http://www.wattpad.com/story/3943142-the-sexy-badass

3. Tutoring the Sex Maniac http://www.wattpad.com/story/4250879-tutoring-the-sex-maniac

4. Pleasure Me http://www.wattpad.com/story/4252619-pleasure-me

5. Playful Desires http://www.wattpad.com/story/4324541-playful-desires

MY GENRE IS NON-TEEN FICTION WITH HUMOR AND ROMANCE .. SO YEA ! I WRITE STORIES WITH MATURED CONTENT .. IT'S MY PASSION ...

"The greatest sin is judgment without knowledge."

votes and comments are highly appreciated ^_^ ..


SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

P.S
KUNG MAY SOFTCOPIES NA KAYO. PLS WAG NYO PONG IPOST SA IBANG SITE O PAPALITAN NG COVER. THANK YOU.
  • Joined:
    3 years ago

Reading Lists


11 Published Works

Featured work.

Twin Lust

Social data: 1.3M reads. 13.1K votes. 2.3K comments.

Description: "Kami ay sumusumpa , na hindi na muling iibig sa iisang babae" sabay na sabi ni Lucian at Logan sa altar .. "Simula ngayon , hindi na kami mag aaway dahil sa babaeng mukhang camaro !!" tuloy pa nila "I LOVE YOU BABY!" madramang sabi ni...


Other Works by xiomai.
Tutoring the Hot Maniac

Tutoring the Hot Maniac

441K 2.7K 474

"Leroy Stop .. " she moan .. hindi ko sya pinakinggan .. "come on Jana .. habang wala sila mama pleas...

Mature Completed
DIRTY VERSIONS

DIRTY VERSIONS

86.1K 457 54

COMPILATION OF UNEDITED VERSION OF XIOMAI'S STORIES :)) MULA TYPO HANGGANG BS ! MY CLEAN VERSION TAYO PA...

Mature
Playful Desires

Playful Desires

1.3M 13.8K 3.3K

"MOOOMMMYYYY! TAKPAN MO YUNG TENGA MO! HAHAHAHA" sigaw ko kay mama.. hahah . patay na naman ako nito kay...

Mature
BED friends forever

BED friends forever

2.6M 22K 1.6K

friends in bed, fvcker buddy, bed warmer, no commitment, may pag asa kayang mauwi sa PAGMAMAHALAN? o hab...

Mature Completed
YojAlmarie13 posted a message to xiomai
Hi ate xiomai! first time ko pong mag message sa inyo.
      and I really really really really LIKE YOUR story. not that Ang gwapo ni PATRICK xD.
      Basta po ang ganda ng mga story niyo po. God bless :)