About

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

FOLLOW ME : http://twitter.com/xiomaiiii

FACEBOOK : http://facebook.com/krish.hyemi

PAGE : http://facebook.com/pages/Xiomai/168108743353249?fref=ts

GROUP: (new OFFICIAL ACCOUNT) http://facebook.com/groups/320901868050307?refid=27

hello.. please read the following,in oder na po.. :)

1. A hot night with my...New Teacher? http://www.wattpad.com/story/2382734-a-hot-night-with-my-new-teacher-o-o

2. Bed Friends http://www.wattpad.com/story/3043739-bed-friends-forever

3. Saved By Sex God http://www.wattpad.com/story/3259920-saved-by-a-sex-god

4. His Nasty Little Secret http://www.wattpad.com/story/3433054-his-nasty-little-secret

2ND PART ,,

1. Possessive Hot Jerk http://www.wattpad.com/story/3692154-possessive-hot-jerk

2. The Sexy Badass http://www.wattpad.com/story/3943142-the-sexy-badass

3. Tutoring the Sex Maniac http://www.wattpad.com/story/4250879-tutoring-the-sex-maniac

4. Pleasure Me http://www.wattpad.com/story/4252619-pleasure-me

5. Playful Desires http://www.wattpad.com/story/4324541-playful-desires

MY GENRE IS NON-TEEN FICTION WITH HUMOR AND ROMANCE .. SO YEA ! I WRITE STORIES WITH MATURED CONTENT .. IT'S MY PASSION ...

"The greatest sin is judgment without knowledge."

votes and comments are highly appreciated ^_^ ..

BABALA:
WALA NGA PO PALA AKONG OFFICIAL O LEGIT FICTIONAL CHARACTERS SA TWITTER. MGA FAKE PO SILA. ANG MGA FIC-CHARACTERS KO AY SA FACEBOOK LANG. WALANG TUNAY SA TWITTER LAHAT SILA AY IMPOSTOR!

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

P.S
KUNG MAY SOFTCOPIES NA KAYO. PLS WAG NYO PONG IPOST SA IBANG SITE O PAPALITAN NG COVER. THANK YOU.
  • Joined:
    2 years ago

Reading Lists


10 Published Works

Featured work.

Twin Lust

Social data: 985K reads. 9.5K votes. 2K comments.

Description: "Kami ay sumusumpa , na hindi na muling iibig sa iisang babae" sabay na sabi ni Lucian at Logan sa altar .. "Simula ngayon , hindi na kami mag aaway dahil sa babaeng mukhang camaro !!" tuloy pa nila "I LOVE YOU BABY!" madramang sabi ni...

#140 in General Fiction

Other Works by xiomai.
Playful Desires

Playful Desires

1.1M 12.6K 3.2K

"MOOOMMMYYYY! TAKPAN MO YUNG TENGA MO! HAHAHAHA" sigaw ko kay mama.. hahah . patay na naman ako nito kay...

Tutoring the Hot Maniac

Tutoring the Hot Maniac

189K 1.7K 373

"Leroy Stop .. " she moan .. hindi ko sya pinakinggan .. "come on Jana .. habang wala sila mama pleas...

BED friends forever

BED friends forever

1.7M 15.3K 1.3K

friends in bed, fvcker buddy, bed warmer, no commitment, may pag asa kayang mauwi sa PAGMAMAHALAN? o hab...

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

2.2M 21.3K 2.2K

(UNDER MAJOR EDITING) storya to ng babaeng lasengga, na ngpunta sa bar at nagkainitan kasama ang isang...

MISTRY posted a message to xiomai
Hi po ate xiomai :)
pwede po ba ako makabasa uli ng story kac po  noong binasa ko po nyung playful desire wla ng ibang nakasulat at ngayon ko lang po nakita ang iba nyo pong gawa,hindi naman ako makabili ng book kac lageh akung nauubusan gusto ko pong mabasa ang gawa nyo sabi kac ng kaibigan ko maganda daw lahat ng sulat nyo! 
salamat po sa pagbasa sa sulat ko :)
daelme posted a message to xiomai
Hi po Ate Xiomai! ^O^ ang gaganda po ng mga stories niyo po!! I hope na sana maka-update na po kayo sa Twin Lust po na story niyo po! Godbless! lLovelots!:*