About

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

FOLLOW ME : http://twitter.com/xiomaiiii

FACEBOOK : http://facebook.com/krish.hyemi

PAGE : http://facebook.com/pages/Xiomai/168108743353249?fref=ts

GROUP: (new OFFICIAL ACCOUNT) http://facebook.com/groups/320901868050307?refid=27

hello.. please read the following,in oder na po.. :)

1. A hot night with my...New Teacher? http://www.wattpad.com/story/2382734-a-hot-night-with-my-new-teacher-o-o

2. Bed Friends http://www.wattpad.com/story/3043739-bed-friends-forever

3. Saved By Sex God http://www.wattpad.com/story/3259920-saved-by-a-sex-god

4. His Nasty Little Secret http://www.wattpad.com/story/3433054-his-nasty-little-secret

2ND PART ,,

1. Possessive Hot Jerk http://www.wattpad.com/story/3692154-possessive-hot-jerk

2. The Sexy Badass http://www.wattpad.com/story/3943142-the-sexy-badass

3. Tutoring the Sex Maniac http://www.wattpad.com/story/4250879-tutoring-the-sex-maniac

4. Pleasure Me http://www.wattpad.com/story/4252619-pleasure-me

5. Playful Desires http://www.wattpad.com/story/4324541-playful-desires

MY GENRE IS NON-TEEN FICTION WITH HUMOR AND ROMANCE .. SO YEA ! I WRITE STORIES WITH MATURED CONTENT .. IT'S MY PASSION ...

"The greatest sin is judgment without knowledge."

votes and comments are highly appreciated ^_^ ..

BABALA:
WALA NGA PO PALA AKONG OFFICIAL O LEGIT FICTIONAL CHARACTERS SA TWITTER. MGA FAKE PO SILA. ANG MGA FIC-CHARACTERS KO AY SA FACEBOOK LANG. WALANG TUNAY SA TWITTER LAHAT SILA AY IMPOSTOR!

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

P.S
KUNG MAY SOFTCOPIES NA KAYO. PLS WAG NYO PONG IPOST SA IBANG SITE O PAPALITAN NG COVER. THANK YOU.
  • Joined:
    2 years ago

Reading Lists


10 Published Works

Featured work.

Twin Lust

Social data: 883K reads. 8.8K votes. 1.9K comments.

Description: "Kami ay sumusumpa , na hindi na muling iibig sa iisang babae" sabay na sabi ni Lucian at Logan sa altar .. "Simula ngayon , hindi na kami mag aaway dahil sa babaeng mukhang camaro !!" tuloy pa nila "I LOVE YOU BABY!" madramang sabi ni...

#146 in Humor #160 in General Fiction

Other Works by xiomai.
Tutoring the Hot Maniac

Tutoring the Hot Maniac

169K 1.5K 347

"Leroy Stop .. " she moan .. hindi ko sya pinakinggan .. "come on Jana .. habang wala sila mama pleas...

Playful Desires

Playful Desires

1M 12.3K 3.1K

"MOOOMMMYYYY! TAKPAN MO YUNG TENGA MO! HAHAHAHA" sigaw ko kay mama.. hahah . patay na naman ako nito kay...

BED friends forever

BED friends forever

1.5M 14.1K 1.3K

friends in bed, fvcker buddy, bed warmer, no commitment, may pag asa kayang mauwi sa PAGMAMAHALAN? o hab...

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

2M 19.6K 2.2K

(UNDER MAJOR EDITING) storya to ng babaeng lasengga, na ngpunta sa bar at nagkainitan kasama ang isang...

KarenAbaquita posted a message to xiomai
hi ! idol .. ang gaganda po ng stories mo , like na like ko  , more stories to come . like na like ko po , ung kay caden .  ilove cadeeeeennn :)))) 

love ko din po kau :)))
mitzmitz19 posted a message to xiomai
hello po, ang ganda po ng mga stories nio khit na SPG xa pero in da end gnda prin ang kalalabasan ng story.. i really admire your stories.. if u dont mind pde mhingi ung softcopies kc bitin ehhh hahahaha
bebecathxxix posted a message to xiomai
Hello po . Im reading your stories for almost 3 days . So nakatapos na ko ng 4 stories mo po . Pede po ba kong makahingi ng softcopies ? Haha Ang Kulet Po nung kela SASA :D lafterp po :D
MariaLehteJ posted a message to xiomai
Ate ! Pahingi po ng softcopies :D super ganda po kasi lahat ng stories mo  pero nakukulangan ako pagwalang bs XD charot ! Hahaha . byuntae na kung byuntae :D Kaya pahingi po ng softcopies.  Promise di ko po ipamimigay mamatay si crush XD At aabangan ko din po yung  kay aiden and gwen <3
leiikira posted a message to xiomai
ate pwedeng humingi ng softcopy ??? super idol ko po ikaw... iniiskip ko nga po mnsan ung BS kci gusto ko ung kwela ehh... galing mo pong author.. idol ka nmin ng BF ko eh...
more stories ate... good luck :*