About

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

FOLLOW ME : http://twitter.com/xiomaiiii

FACEBOOK : http://facebook.com/krish.hyemi

PAGE : http://facebook.com/pages/Xiomai/168108743353249?fref=ts

GROUP: (new OFFICIAL ACCOUNT) http://facebook.com/groups/320901868050307?refid=27

hello.. please read the following,in oder na po.. :)

1. A hot night with my...New Teacher? http://www.wattpad.com/story/2382734-a-hot-night-with-my-new-teacher-o-o

2. Bed Friends http://www.wattpad.com/story/3043739-bed-friends-forever

3. Saved By Sex God http://www.wattpad.com/story/3259920-saved-by-a-sex-god

4. His Nasty Little Secret http://www.wattpad.com/story/3433054-his-nasty-little-secret

2ND PART ,,

1. Possessive Hot Jerk http://www.wattpad.com/story/3692154-possessive-hot-jerk

2. The Sexy Badass http://www.wattpad.com/story/3943142-the-sexy-badass

3. Tutoring the Sex Maniac http://www.wattpad.com/story/4250879-tutoring-the-sex-maniac

4. Pleasure Me http://www.wattpad.com/story/4252619-pleasure-me

5. Playful Desires http://www.wattpad.com/story/4324541-playful-desires

MY GENRE IS NON-TEEN FICTION WITH HUMOR AND ROMANCE .. SO YEA ! I WRITE STORIES WITH MATURED CONTENT .. IT'S MY PASSION ...

"The greatest sin is judgment without knowledge."

votes and comments are highly appreciated ^_^ ..

BABALA:
WALA NGA PO PALA AKONG OFFICIAL O LEGIT FICTIONAL CHARACTERS SA TWITTER. MGA FAKE PO SILA. ANG MGA FIC-CHARACTERS KO AY SA FACEBOOK LANG. WALANG TUNAY SA TWITTER LAHAT SILA AY IMPOSTOR!

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

P.S
KUNG MAY SOFTCOPIES NA KAYO. PLS WAG NYO PONG IPOST SA IBANG SITE O PAPALITAN NG COVER. THANK YOU.
  • Joined:
    2 years ago

Reading Lists


10 Published Works

Featured work.

Twin Lust

Social data: 874K reads. 8.7K votes. 1.9K comments.

Description: "Kami ay sumusumpa , na hindi na muling iibig sa iisang babae" sabay na sabi ni Lucian at Logan sa altar .. "Simula ngayon , hindi na kami mag aaway dahil sa babaeng mukhang camaro !!" tuloy pa nila "I LOVE YOU BABY!" madramang sabi ni...

#148 in General Fiction #162 in Humor

Other Works by xiomai.
Tutoring the Hot Maniac

Tutoring the Hot Maniac

167K 1.5K 341

"Leroy Stop .. " she moan .. hindi ko sya pinakinggan .. "come on Jana .. habang wala sila mama pleas...

Playful Desires

Playful Desires

1M 12.2K 3.1K

"MOOOMMMYYYY! TAKPAN MO YUNG TENGA MO! HAHAHAHA" sigaw ko kay mama.. hahah . patay na naman ako nito kay...

BED friends forever

BED friends forever

1.5M 13.9K 1.3K

friends in bed, fvcker buddy, bed warmer, no commitment, may pag asa kayang mauwi sa PAGMAMAHALAN? o hab...

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

A HOT night with... my new TEACHER ? O.O

2M 19.5K 2.2K

(UNDER MAJOR EDITING) storya to ng babaeng lasengga, na ngpunta sa bar at nagkainitan kasama ang isang...

inkRuss posted a message to xiomai
ang ganda po ng story nyo Ms. Author. ang best for me eh ung story nila Daphny at Patric and also Caleb and Sofia as of now hehe.. hehe ang ganda kc ng flow ng story and basta.. haha
blueeegreeen posted a message to xiomai
ang ganda po ng mga stories mo ms. author.. ndi nkkalito khit mraming characters.. keep writing. :)) softcopies po please??
J-AnneMorte posted a message to xiomai
hello po
kahit matagal ko ng nabasa story nyo naalala ko pa den! gaganda kase simula sa kanila hanggang sa.maging anak nila! kahit puro kaanuhan✌✌!
ano po bang new story nyo?
Tc 
Rain_potpot posted a message to xiomai
Hihihi! AngKyuuut ng Stories mo? Interesting!!! Kailan po magiging Available yung softcopies? hihihi! Excited po ako e, ;D