About

Email : krishkennahayley@gmail.com

FOLLOW ME : http://twitter.com/xiomaiiii

FACEBOOK : http://facebook.com/krish.hyemi

PAGE : http://facebook.com/pages/Xiomai/168108743353249?fref=ts

GROUP: (new OFFICIAL ACCOUNT) http://facebook.com/groups/320901868050307?refid=27

Email : krishkennahayley@gmail.com

hello.. please read the following,in oder na po.. :)

1. A hot night with my...New Teacher? http://www.wattpad.com/story/2382734-a-hot-night-with-my-new-teacher-o-o

2. Bed Friends http://www.wattpad.com/story/3043739-bed-friends-forever

3. Saved By Sex God http://www.wattpad.com/story/3259920-saved-by-a-sex-god

4. His Nasty Little Secret http://www.wattpad.com/story/3433054-his-nasty-little-secret

2ND PART ,,

1. Possessive Hot Jerk http://www.wattpad.com/story/3692154-possessive-hot-jerk

2. The Sexy Badass http://www.wattpad.com/story/3943142-the-sexy-badass

3. Tutoring the Sex Maniac http://www.wattpad.com/story/4250879-tutoring-the-sex-maniac

4. Pleasure Me http://www.wattpad.com/story/4252619-pleasure-me

5. Playful Desires http://www.wattpad.com/story/4324541-playful-desires

MY GENRE IS NON-TEEN FICTION WITH HUMOR AND ROMANCE .. SO YEA ! I WRITE STORIES WITH MATURED CONTENT .. IT'S MY PASSION ...

"The greatest sin is judgment without knowledge."

votes and comments are highly appreciated ^_^ ..


SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

SOFTCOPIES ARE UNVAILABLE FOR THE MEANTIME.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

PANSAMANTALANG HINDI MUNA MAMIMIGAY NG SOFTCOPIES.

P.S
KUNG MAY SOFTCOPIES NA KAYO. PLS WAG NYO PONG IPOST SA IBANG SITE O PAPALITAN NG COVER. THANK YOU.
  • Joined:
    3 years ago

Reading Lists


12 Published Works

Featured work.

Claimed by Hunter

Social data: 7.2K reads. 560 votes. 117 comments.

Description: "If you don't have somebody for the next 10 years, let's get married?" "Okay." "Promise?" "Promise!" Hunter Idel made this childish proposition to Jayden Haines, the only girl that hates him because of his looks. Will a piece of pape...

#229 in Humor

Other Works by xiomai.
Twin Lust

Twin Lust

1.4M 14.2K 2.3K

"Kami ay sumusumpa , na hindi na muling iibig sa iisang babae" sabay na sabi ni Lucian at Logan sa altar...

#420 in General Fiction
Tutoring the Hot Maniac

Tutoring the Hot Maniac

461K 3K 501

"Leroy Stop .. " she moan .. hindi ko sya pinakinggan .. "come on Jana .. habang wala sila mama pleas...

Mature Completed
DIRTY VERSIONS

DIRTY VERSIONS

96.1K 558 58

COMPILATION OF UNEDITED VERSION OF XIOMAI'S STORIES :)) MULA TYPO HANGGANG BS ! MY CLEAN VERSION TAYO PA...

Mature
Playful Desires

Playful Desires

1.3M 14.1K 3.3K

"MOOOMMMYYYY! TAKPAN MO YUNG TENGA MO! HAHAHAHA" sigaw ko kay mama.. hahah . patay na naman ako nito kay...

Mature
acin_hart posted a message to xiomai
lahat nung 1st part ng stories mo po nabasa ko na .. pls soft copiieeesss hehe ng lahat haha . maraming thank you . please
_Jackey27 posted a message to xiomai
ang cute po ng bawat story ninyo ate, not to mention po, gustong gusto po namin sya ng mga girlfriends ko ^^ yung stories po ninyo topic namin kapag boring yung klase hahahaha XD
      
      (keep smiling, keep writing muah!)