About

→ PerfectLover

♥I'm not providing any SOFT COPIES of my stories due to Copyright Infringement. Gumaganon? Hindi. Actually ang totoo nan ako yung Amateur Writer dito na tamad gumawa ng compilation, tamad mag-edit at tamad gumawa ng soft copies.. Yun lang!


** PL's Note: Hindi po ako nagf'fan back dahil sa request lang unless nabasa kona yung mga stories mo at nagustuhan ko. ^_______^V at isa pa, wag niyo akong I-fafan kung hindi niyo pa nababasa ni isa sa mga stories ko at pangalawa kung Ireremove niyo din naman!


Follow me:

@iamPL1995

FB Account: http://www.facebook.com/#!/sheeramel.melicio


FOHN:SS Fictional Characters FB Account:

►Ryan Pascua: http://www.facebook.com/ryan.pascua.942
►Sophia Ana Romualdez: http://www.facebook.com/sophiaana.romualdez
►Zhai Rupert Alleje: http://www.facebook.com/zhairupert.alleje
►Nikka Anne Benedict: http://www.facebook.com/profile.php?id=100004731218673
►Xyrina Natividad: http://www.facebook.com/xyrina.natividad
►Jeffrey Alveros: http://www.facebook.com/jeffrey.alveros
►Hyuna Sofia Morello Saavedra: http://www.facebook.com/hyunasofia.saavedra

►Become one of her Fans: http://www.wattpad.com/user/rinacutiebear
►PAGE: http://www.facebook.com/groups/perfectloversfans/
  • Location:
    Sa 6 packs abs ni TOP
  • Joined:
    2 years ago

Reading Lists

Only Mine
22 stories
My Stories
14 stories

23 Published Works

Featured work.

Living with this Jerk (Shut up. Just Kiss Me!)

Social data: 1.4K reads. 12 votes. 0 comments.

Description: This is a side story of Hyuna Sofia Morello Saavedra ng FOHN:SS.. To make it clear! VOTE and COMMENT. Be A Fan narin ^__^


Other Works by perfectlover.
Fulfiller of His Needs: Sex Slave!

Fulfiller of His Needs: Sex Slave!

1.2M 8.4K 1.2K

"I love you.." Punong puno ng pagmamahal at pagsusumamo kung sabi. "Im sorry! L-let's break up and let...

2434 (One-Shot)

2434 (One-Shot)

387 7 1

Kath-Niel FANFICTION!

Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

494 20 3

Paano mo ba magagawang baguhin ang ang nararamdaman ng taong mahal mo!?

Free Hugs and Kisses (One Shot)

Free Hugs and Kisses (One Shot)

859 27 5

In the GAME of LOVE! - - - - - He is the winner! :D **** Hahaha. May mailagay lang1