About

→ PerfectLover

♥I'm not providing any SOFT COPIES of my stories due to Copyright Infringement. Gumaganon? Hindi. Actually ang totoo nan ako yung Amateur Writer dito na tamad gumawa ng compilation, tamad mag-edit at tamad gumawa ng soft copies.. Yun lang!


** PL's Note: Hindi po ako nagf'fan back dahil sa request lang unless nabasa kona yung mga stories mo at nagustuhan ko. ^_______^V at isa pa, wag niyo akong I-fafan kung hindi niyo pa nababasa ni isa sa mga stories ko at pangalawa kung Ireremove niyo din naman!


Follow me:

@iamPL1995

FB Account: http://www.facebook.com/#!/sheeramel.melicio


FOHN:SS Fictional Characters FB Account:

►Ryan Pascua: http://www.facebook.com/ryan.pascua.942
►Sophia Ana Romualdez: http://www.facebook.com/sophiaana.romualdez
►Zhai Rupert Alleje: http://www.facebook.com/zhairupert.alleje
►Nikka Anne Benedict: http://www.facebook.com/profile.php?id=100004731218673
►Xyrina Natividad: http://www.facebook.com/xyrina.natividad
►Jeffrey Alveros: http://www.facebook.com/jeffrey.alveros
►Hyuna Sofia Morello Saavedra: http://www.facebook.com/hyunasofia.saavedra

►Become one of her Fans: http://www.wattpad.com/user/rinacutiebear
►PAGE: http://www.facebook.com/groups/perfectloversfans/
  • Location:
    Sa 6 packs abs ni TOP
  • Joined:
    3 years ago

Reading Lists

Only Mine
22 stories
My Stories
14 stories

23 Published Works

Featured work.

Living with this Jerk (Shut up. Just Kiss Me!)

Social data: 1.6K reads. 12 votes. 0 comments.

Description: This is a side story of Hyuna Sofia Morello Saavedra ng FOHN:SS.. To make it clear! VOTE and COMMENT. Be A Fan narin ^__^


Other Works by perfectlover.
Fulfiller of His Needs: Sex Slave!

Fulfiller of His Needs: Sex Slave!

1.9M 12.1K 1.3K

"I love you.." Punong puno ng pagmamahal at pagsusumamo kung sabi. "Im sorry! L-let's break up and let...

Mature
2434 (One-Shot)

2434 (One-Shot)

483 7 1

Kath-Niel FANFICTION!

Completed
Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

Tumabi ka nga! Dadaan ako! (One Shot)

594 23 4

Paano mo ba magagawang baguhin ang ang nararamdaman ng taong mahal mo!?

Completed
Free Hugs and Kisses (One Shot)

Free Hugs and Kisses (One Shot)

1K 28 5

In the GAME of LOVE! - - - - - He is the winner! :D **** Hahaha. May mailagay lang1

Completed
Elllloo po! NEW READER NYO PO AKO !   Ang ganda ng story mong FULL FILLER OF HIS NEEDS
       SEX SLAVE
      
      13 years old palang ako.. pero open minded napo..  hihihi
      
      ipag patuloy nyo lng po ang pag susulat...  and update na po daming nag hihintay! GOOD LUCK!